สอบถามคนใช้ Z250 เกี่ยวกับกำลังเครื่อง

กระทู้คำถาม
สอบถามคนใช้ Z250 เกี่ยวกับกำลังเครื่องครับ
พอดีผมไปรับรถให้น้องชาย แล้ววางเงินเต็มจำนวนแล้วขอลองขับ
รถวิ่งไป 32000 กว่าๆ ช่วงกำลังต้นขึ้นช้าปกติไหมครับ แต่ 8 พันรอบขึ้นไปรถดูมีกำลังขึ้น
แล้วลองวิ่งทางตรงยาวๆ ได้เต็มที่ 150 ลองไปกลับสองรอบ ได้ไม่เกิน 152
อยากถามว่า มันปกติไหมครับ หรือเป็นรถทรงแน็กเก็ตโต้ลมเลยได้ประมาณนี้ ผมน้ำหนัก 77 ครับ
รถภายนอกสภาพสวย เดิมๆทั้งคัน มีแค่ท่อ slipon ของ Pr2

ปล. ผมวางเงินมัดจำไป 1 พัน นัดรับพรุ่งนี้เช้า หรือ ปล่อยผ่านไปดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่