รู้สึกเหมือนโทรศัพท์โดนแฮกหน้าจอ กล้อง เหมือนข้อมูลถูกอัพในคลาวด์ตลอดรวมถึงเวลาโทรด้วย ทำไงดีคับ

คือพักหลังมานี้รู้สึกเหมือนคนรู้ความเคลื่อนไหวของผมตลอดเลยครับ ทั้งที่ไม่ได้ไปไหนเท่าไหร่
อันนี้สังเกตจากการตั้งสเตตัสของเพื่อนในเฟสอ่าครับ เหมือนโดนแฮกกล้องไรงี้ แฮกหน้าจอว่าตอนนี้หน้าจอเราทำไรงี้อ่าคับ
ไม่รู้นะครับอาจจะรู้สึกไปเอง แต่มันเป็นไปได้ไหมครับ แล้วถ้ามันเป็นแบบนั้นจริงๆต้องทำยังไง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่