เนื้อคู่ฯ ขวัญใจกับคุณวีมีอะไรกันจริงๆมั้ยคะ?

คือเพิ่งได้ดูT^T ดูไปเรื่อยๆก็ถึงตอนนี้แต่ยังไม่ทันกดPlayก็เหลือบไปเห็นplotก่อนว่าขวัญใจกับคุณวีมีอะไรกันจริงๆแต่ช่วยกันโกหกเพื่อนๆว่าไม่มี

พออ่านถึงตรงนั้นปุ๊ป! พอ! พอค่ะ! (-____-) ขวัญใจเสียตัวให้คุณวีหรอ? ผิดหวังกับบทมากค่ะ ชอบคุณวีนะคะ แต่เชียร์คู่It's Meอ้ะ(สงสารโจอ้ะ)

ไม่อยากดูเลยค่ะ เลยมาถามให้แน่ใจก่อน

***รู้นะคะว่าตอนจบขวัญใจคู่กับโจ*** แค่รู้สึกอยากให้ขวัญใจเป็นของโจคนเดียว555555
อยากรู้ด้วยว่าก่อนแต่งงานขวัญใจกับโจเคยxxxกันมั้ย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่