ใครพอรู้หรือเคยซื้อร้านขายเครื่องสำอางค์ MAC ออนไลน์ที่ไว้ใจได้เป็นของจริงบ้างค่ะ

พอดีเราอยากลองแต่งหน้า ปกติไม่คอ่ยแต่ง เราเปนคนปากคล้ำตอนนี้อยากได้ลิปสติกของ MAC เพราะจากที่ศึกษาข้อมูลมา ทราบมาว่าใช้ติดทนนานและสามารถกลบสีปากได้มิด แต่เราก็ไม่กล้าเข้าไปที่เคาเตอร์ของ MAC ค่ะ
ใครที่เคยซื้อหรือชอปปิ้งออนไลน์ร้านไหนที่ไว้ใจได้ว่าเป็นของแท้และไม่หมดอายุของเครื่องสำอางค์ MAC รบกวนทีนะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่