แนะนำอนิเมะ Yaoi ภาพสวยให้ทีได้ไม๊คะ???

กระทู้คำถาม
เอาเป็นแนวจิ้นก็ได้นะคะ อยากให้แบบว่าคือมองปราดเดียวจิ้นได้เลยอ่าา

แต่ถ้าได้สาย Y โดยตรงเลยจะดีมั่กๆ ไม่เกี่ยงเรื่องซัพไทยหรือพากย์ไทยนะคะได้หมด ยิ้ม

เรื่องที่เคยดูแล้วก็ เอ่อ...

1. junjou romatica
2. boku no pico
3. Black Butler
4. hakkenden.....อะไรต่อน้าา...ช่างมันหัวเราะ
5. dramatical...
6. lovs stage**** ชอบมากกกกก
7. kuroko no basuke**** ชอบมากกกเช่นกัน [ แนวจิ้น ฟินกระจาย ]
8. Free!
9. ......บลาๆๆๆๆ เอาเป็นว่าเยอะแยะมากมายก่ายกอง เจ้าเริงร่า
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
มาเชียร์ sekaiichi hatsukoi ค่ะ เรื่องนี้เรากรี้ดมากกก และกรี้ดนานมากๆด้วย ตั้งแต่มังงะออกยันอนิเมะออก ยันตอนนี้ก็ยังไม่เลิกบ้า 555555

no.6 เรื่องนี้แอบเครียดๆนิดๆ ตอนแรกมองยังไงก็ไม่วายแต่ดั๊นนนน ดันมีฉากจูบหลายฉากเลยเทียว 55555

hetalia เรื่องนี้ไม่รู้ว่าจะวายมากไหมนะ เป็นเรื่องที่ตัวละครเป็นตัวแทนประเทศค่ะ เนื้อเรื่องก็จะเป็นตอนสั้นๆ เกี่ยวกับประวัติศาสตร์แต่มาเป็นอนิเมะหน้าตาดีและฮาๆ (คือเนื้อเรื่องอาจจะไม่วายมาก แต่โดจินฟิคนี่เยอะมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ตามอ่านจนฟิน)

K-Project Karneval เหมือนที่เรปบนบอกก็จิ้นแหลก

Uraboku ปริศนารักสลักแค้นข้ามภพ เรื่องนี้จิ้นได้หลายคู่มาก ประเด็นว่าไม่มีนางเอกเลยนี่สิ อิอิ นางเอก เอ้ย พระเอกของเราก็เป็นสาวกลับชาติมาเกิดเป็นชายค่ะ อมยิ้ม02

7-ghost เรื่องนี่ก็จิ้นมากกกก

Kyo Kara Maoh! ผมน่ะหรือคือราชาปีศาจ! เรื่องนี้พระเอกของเรามีคู่หมั่นเป็นชายจ่ะ เธอสวยซะด้วย(แอบซึน)

มีอีกเยอะเลยง่ะ คิดไม่ออก อยากดูอีกก็ถามๆแนวได้หลังไมค์นะเจ้าคะ 5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่