พวกคุณอยากรู้เหตุผลที่ผมไม่อยากดูละครเรื่อง "รอยฝันตะวันเดือด" ไหมครับ

พวกคุณยังจำได้ไหมครับ ตอนที่ผมตั้งกระทู้ของพันทิปครั้งแรกเลยครับ ที่ผมตั้งว่า "ละครรอยฝันฯ ควรโดน "แบน" หรือไม่"
       คือตอนนี้ผมอยากสารภาพเหตุผลความจริงว่า ละครเรื่องนี้ มีตัวละครระดับสุดยอดวายร้ายในเรื่องนี้ ที่คอยบงการอยู่เบื้องหลังพวกพ่อ-ลูกตระกูลโคบายาชิ ซึ่งเป็นญาติกัน และเป็นพวกเดียวกันด้วย และขอความร่วมมือจากทายาทตระกูลมิซาว่า ที่ต้องการครองอำนาจเพียงคนเดียว คือ ยามาโมโต้ ไทโซ (ที่รับบทโดย คุณตู่ นพพล โกมารชุน) เป็นนักการเมืองชั่ว ที่ใช้เงินสกปรกซื้ออำนาจตำรวจกังฉิน พ่อ-ลูก โคบายาชิ และมีอำนาจไล่ตำรวจน้ำดีออกไป เช่น คุณกบ ทรงสิทธิ์ และ คุณเพชร กรุณพล คอยบงการเบื้องหลังให้กำจัดตระกูลโอนิซึกะทั้งหมด
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่