Deepsea.Challenge หนังสารคดี ดูเเล้วไม่ผิดหวังเลยคับ#!

กระทู้สนทนา
เป็นหนังที่ผมไปเจอเลยหยิบมาดู ตอนเเรกคิดๆ อยู่ว่า หนังสารคดี มันจะรู้เรื่องมั้ยเพราะผมก็ยังเด็ก 15 ปีอยู่เลย พอดูไปๆมันก็สนุกมาก ทำให้เกิดเเรงบรรดาลใจ เเละ ได้รู้ว่าใต้มหาสมุทรลึกนั้น คนเราคิดว่าจะมี ปลาใหญ่ ปลายักษ์ อยู่ เเต่จริงๆเเล้วมันไม่ใช่ มันคือสัตว์หลายๆ สายพันธุ์ ตัวไม่ได้ใหญ่อะไรขนาดนั้น ที่สามารถอยู่ได้#! 8/10 คับ หนังเรื่องนี้ [ไอคนที่ว่าจะมาดูใต้มหาสมุทร ว่ามีปลายักษ์มั้ยอ่ะ คุณคิดผิดเเล้ว]
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่