อยากรู้ว่าตัวเองเป็นเลสเบี้ยนรึป่าว??

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ ทุกคน
คือว่าอยากรู้ว่าตัวเองเป็นเลสเบี้ยนรึป่าว??
เรามีเพื่อนอยู่คนนึ่งเป็นผู้หญิงค่ะ เราสอง2คนสนิทกันมากๆ แล้วก็เล่นกันแบบถึงเนื้อถึงตัวอ่ะค่ะ จนเพื่อนๆในห้องแซวว่าเป็นคู่จิ้นค่ะ แต่ตอนนั้นก็ยังไม่รู้สึกอะไรหรอกนะค่ะ แต่พอเพื่อนคนนี้เขาเริ่มไปสนิทกับคนมากขึ้น มันเลยทำให้เรารู้สึกแปลกอ่ะค่ะ แต่ก็เล่นกันเหมือนเดิมอยู่นะค่ะ แต่คราวนี้มันไม่เหมือนตอนนั้นอ่ะค่ะ เวลาเล่นก็รู้สึกเหมือนใจเต้นแรงแบบบอกไม่ถูก แต่ก็มันรู้ว่าเป็นเพราะอะไร เพราะปกติเราชอบผู้ชายอ่ะค่ะ ก็เลยอยากจะรู้ว่าเราชอบเพื่อนคนนี้รึป่าว??

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะค่ะ ^^
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
ดิฉันคิดว่า คุณมีอารมณ์หวั่นไหวนะคะ มาจากโดนผู้คนแซวบ่อยๆ ซึ่งเดิมคุณเองชอบผชอยุแล้ว อาการแบบนี้คงมาจากคุณกำลังคิดมองเพื่อนของคุณในอีกแบบที่ไม่ใช่เเค่เพื่อนผญคนนึงค่ะ ปล่อยใจให้สบายอย่าคิดมาก แล้วเราจะรู้คำตอบเองล่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่