datsun 620 หรือช้างเหยียบ มีข้อดีข้อเสียอะไรบ้างครับ ปลายปีนี้อาจจะถอยมาปั้นสักคันน่ะครับ

กระทู้คำถาม
อยากจะทราบว่า ทำสีแบบรื้อหมดประมานเท่าไหร่ แบบถอดรื้อเลย และสนใจจะลงเครื่องbd25ของbig m แนะนำด้วยครับ ไม่เคยเล่นกระบะเลย พอดีย้ายมาอยู่ต่างจีงหวัด เลยอยากจะเล่นดีเซลบ้างครับ งบพอแค่เอารถเก่ามาปั้น ป้ายแดงคงไม่ไหว ขอคำแนะนำด้วยครับ จะใด้เตรียมงบถูก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่