ช่วยแนะนำร้านติดฟิล์มแถวนนทบุรีหน่อยค่ะ

ตั้งใจจะติดฟิล์มใหม่ค่ะ ฟิล์มที่ศูนย์ติดมามันสว่างไป ขับกลางวันร้อนมาก แต่ไม่รู้ว่าจะไปร้านไหนดีค่ะ ติดฟิล์มกรองแสงอาจจะเป็นLamina, 3M,หรือ VKool (ไม่รู้ว่าอันไหนดีกว่ากัน "-_-)  ใครทราบแนะนำทีนะคะ แถวๆแคราย รัตนาธิเบศร์ ปากเกร็ด หรือแจ้งวัฒนะก็ได้ค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
ล่าสุดเราเพิ่งไปติดอยู่ร้านท็อปฟิล์ม ตรงซอยติวานนท์2 ที่ร้านเลือกให้เป็นฟิล์มของ3m เราติดที่ 40 60 ความเข้มเท่านี้กำลังดี ร้านนี้โอเคเลยนะ เรามาติดฟิล์มที่นี่สามคันละ ชอบตรงแนะนำตรงไปตรงมา เอาให้เหมาะกับความต้องการและการใช้งาน อย่างล่าสุดที่ไปติด เป็นรถของพ่อ ร้านก็แนะนำไม่ให้ติดเข้มมาก เอาเป็นว่าเห็นทั้งกลางวันกลางคืนและมืดกำลังดี เลยได้เป็นความเข้มเท่านี้มา ที่สำคัญร้านนี้ทำงานเนี้ยบค่ะ เก็บงานละเอียด ตั้งแต่ทำมาไม่เคยมีปัญหาเลย ลองเข้าไปปรึกษาดูได้ค่ะ ราคาไม่แรงด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่