honda scoopy i กับ yamaha grand filano ตัวไหนคุ้มค่าและประหยัดน้ำมันกว่ากัน

กระทู้คำถาม
honda scoopy i กับ yamaha grand filano ตัวไหนคุ้มค่าและประหยัดน้ำมันกว่ากันครับเพราะผมมอง2ตัวนี้ไว้อยู่ครับตอนแรกมองค่ายhondaไว้แต่yamahaออกตัวใหม่มาลูกเล่นน่าสนใจดีแต่ห่วงเรื่องการกินน้ำมันครับเพราะรถเพื่อนใช้finoกะmioรู้สึกว่าจะซดน่าดู รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่