สอบถามร้านอาหารสำหรับมื้อเช้า แถวบ้านบึง แกลงค่ะ

กระทู้คำถาม
เราจะไปตราดวันเสาร์นี้ คิดว่าจะออกจากกรุงเทพประมาณ 7 โมงเช้าและจะทานมื้อเช้าแถวๆ บ้านบึง เพื่อออกไปถนนเส้น 344 ไปแกลง ระยอง มีร้านแนะนำไม๊ค่ะ

เราลองพยายามหาร้านแถวมอเตอร์เวย์ก็ไม่น่าสนใจ เลยไปแถวบ้านบึง เจอร้านข้าวแห้งน่าสนใจแต่ร้านเปิดบ่าย 3 เลยอดกิน หาไปต่อเจอก๋วยเตี๋ยวบ้านบึงแต่ไม่ทราบพิกัดว่าอยู่ตรงไหนกันแน่ รบกวนแนะนำด้วยนะคะ จะเป็นเส้นบ้านบึง หรือเลยไป 344 ต้นๆ ก็พอไหว ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่