[ภาพ] บอม ธนิน กับสไตล์ที่ไม่ได้เห็นกันบ่อยๆ @ งาน TOYOTA จังหวัดยโสธร

เป็นภาพที่ถ่ายไว้เกือบเดือนแล้ว แต่เพิ่งปรับรูปเสร็จ ตอนแรกไม่คิดจะตั้งกระทู้  

แต่เห็นว่า  บอม ธนิน  ในสไตล์แบบนี้ไม่ค่อยได้เห็นกันบ่อยนัก  เลยนำมาแชร์แบ่งปันกันค่ะ

ปล   รบกวนหากใครไม่พอใจหรือไม่ชอบน้อง  ถ้าผ่านเข้ามาก็ผ่านออกไป อย่าสร้างลอยให้เจ้าของกระทู้รู้สึกท้อใจเลยนะคะ
ต่างคน ต่างมีทางของตัวเองเนอะ

ขอบคุณค่ะ  
ขอบคุณที่แวะมาชม แวะมาแชร์กันค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview