ถามเรื่อง ขารับรางผ้าม่าน แบบติดคาน มีมั้ยครับ ** ผ้า่มาน **

.

ด้วยหน้าต่าง บ้านผมเป็น อลูมิเนียม แบบนี้ครับ

ตอนคุยกับร้านผ้าม่าน ก็บอกช่างแล้วว่า ให้ยึดบนคาน ไม่ให้เจาะยึดกับ กล่องอลูมิเนียม

แต่พอช่างมา  มาถึงก็เจาะเลย เลยได้แบบนี้มาครับ

ผมสั่งหยุดเลย ทุกคนห้ามขยับ

ทำไมถึงเป็นแบบนี้ ผมไม่อยากให้ติดในอลูมิเนียม

ช่างและเจ้าของร้านบอกว่า  แบบนั้นมันไม่มี ต้องติดแบบนี้เท่านั้น
ผมติดแบบม่านจีบ มีใส่ ผ้าซับ

ขอ ถามหน่อยครับ มันมีขายมั้ยครับ ขายึดรางผ้าม่าน 2 ราง แบบติดกับเพดาน หรือคาน

ถ้ามันจะไม่มีจริงๆ มีตัวเลือกอื่นๆมั้ยครับ

ขอบคุณครับสำหรับคำตอบและคำแนะนำ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ถ้าอยากยึดไต้คาน คุณต้องเปลี่ยนจาก รางโชว์ เป็นราง M ugo ครับ ติดตั้งเสร็จ ผ้าม่านจะอยู่ในขอบเสาพอดีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่