ต่อเติมห้องครัว ที่เชียงใหม่ รบกวนช่วยตีราคาค่ะ

สวัสดีค่ะ ต้องการจะต่อเติมครัวพื้นที่ด้านนอก
ขนาด1.5* 8.5

รายละเอียดดังนี้
1. ทำฐานตอหม้อ คานคอดิน
2. หลังคาซีแพคสีเดียวกับหลังคาบ้าน บุฉนวนกันร้อน
3. รางน้ำไวนิล
4. ก่อเคาร์เตอร์ครัวอิฐมวลเบายาว 3 เมตร ( ทางโครงการมีเคาร์เตอร์ซิงค์ล้างจานให้เรียบร้อยแล้ว )
ด้านนอกทาสีเหมือนสีบ้าน ด้านในปูนเปลือย มีติดกระเบื้องแค่ด้านบนเตาทำกับข้าวนิดหน่อย ระหว่างฮู้ดกับเตา
5. เครื่องใช้ไฟฟ้าซื้อเอง ประตูซื้อเอง ชั้นลอยซื้อเอง หน้าบานซื้อเอง
6. หน้าต่าง 1 บานทุบจากหน้าต่างห้องนอนเล็กส่วนที่ติดกับครัวมาเป็นหน้าต่างครัวแทน
ส่วนเดิมที่เคยเป็นหน้าต่างก่อทึบไปเลย

*ใช้โปรแกรม home sweet ทำนะคะ ง่ายมากค่ะ

จะเห็นตรงตู้ชั้นลอยสีแดงตรงนี้เคยเป็นหน้างต่างติดห้องนอนเล็กค่ะ ทำปิดทึบแล้วย้ายมาเป็นหน้าต่างหบังประตูบานที่ต่อกับตัวบ้าน
ด้านผนังยาว จะติดบล็อคแก้วค่ะ

หากมีอะไรเพิ่มเติมแนะนำได้เลยค่ะ
หรือต้องการข้อมูลเพิ่มเติมบอกได้ค่ะ

รบกวนผู้รู้ทั้งหลายด้วยค่ะ

*ตรงอ่างล่างจานที่จริงมีซิงค์เดียวนะคะ ด้านติดกับเตาไม่มีซิงค์ค่ะ แต่จริงๆคิดก็ขยับเตาไปอีกหน่อยอยู่เหมือนกันค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่