Fuji X-A1 ลองทำ Time Lapse ครั้งแรก @งานลอยกะโหล่งไฟ

สวัสดีครับ

วันนี้ไปถ่ายรูป พี่คนข้างๆเขาใช้ DSLR รุ่นอะไรไม่รู้ ถ่าย time lapse  มันจบเป็นไฟล์วีดีโอในกล้องได้เลย เจ๋งแฮ่ะ เลยเกิดอยากลองบ้าง แต่ของเรามันมีแค่ Fuji X-A1  ขาตั้งกล้องก็ไม่มี รีโมทก็ไม่มี แต่ใจมันอยากถ่ายแล้ว เอาวะ  555+

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
อย่าลืมกดแบบ HD นะครับ แล้วก็ขออภัยเพลงไม่เข้ากับบรรยากาศนะครับ (เพลงใน youtube) ^^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่