กินร้านนี้ ต้องระวังมากๆ

[img]http://f.ptcdn.info/172/025
ฝากไปยังเพื่อนๆนะครับ
ที่กินร้านนี้ ระวังกันด้วย
เมื่อวันที่ 31 ต.ค. 57 ช่วงบ่าย
ผมได้ไปกินอาหารร้านนี้
ที่เซลทรัลเวิล ชั้น7
และก็ได้สั่งน้ำ เก็กฮวย
แต่เมื่อพนักงานนำน้ำมาเสริฟ
ในน้ำกลับมีแมลงสาบ
เพื่อนๆผมเห็นจึงตกใจมาก
และก็ได้บอกพนักงาน
พนักงานก็ทำตกใจ และรับผิดชอบโดยการเปลี่ยนน้ำแก้วใหม่ให้
แต่เมื่อพนักงานตักน้ำแข็งจะใส่แก้วใหม่ กับมีแมลงสาบในถังน้ำแข็งอีกมาก
แล้วทางร้านก็ไม่รับผิดชอบใดๆ
โดยคิดเงินผมเต็มจำนวน และไม่มีการกล่าวขอโทษทีหลังเลย
(หมดอารมณ์ตั้งแต่เห็นแมลงสาบแล้ว)
ยังไงก็ระวังกันด้วยนะครับ ร้านใหญ่โตมีชื่อเสียง ไม่น่าให้เกิดเรื่องแบบนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 16
เรียน คุณเจ้าของกระทู้ และลูกค้าทุกท่านใน pantip.com

ดิฉัน เป็นตัวแทนจากทางบริษัท เซ็นทรัลพัฒนา จำกัด (มหาชน) ขณะนี้ทางเราได้รับทราบเรื่องแล้ว และไม่ได้นิ่งนอนใจเกี่ยวกับปัญหาที่เกิดขึ้น ซึ่งอาจทำให้คุณลูกค้าทุกท่านเสียความรู้สึกในเหตุการณ์ครั้งนี้ ดังนั้นทางเราจะรีบแจ้งเจ้าหน้าที่ที่ดูแลด้านนี้โดยตรงและรีบประสานงานให้ โดยด่วนค่ะ หากมีความคืบหน้าอย่างไร ทางเราจะรีบแจ้งให้ทราบโดยทันทีค่ะ

ทั้งนี้ต้องขออภัยในความไม่สะดวกของลูกค้ามา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
บริษัท เซ็นทรัลพัฒนา จำกัด (มหาชน)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่