_______แนะนำวงร็อค ที่แนวเพลงคล้ายๆ Gun n roses หน่อยค่ะ______ ^O^

คือเราเพิ่งหัดเล่นดนตรี และฟังเพลงสากลค่ะ ไม่นานมากค่ะ
ชอบ ดนตรีแบบกันแอนด์โรสเซสมากๆๆ อัลบั้มที่ยังไม่แยกวงนะคะ
เช่นเพลง November rain /Dont cry/knockin on heaven door

เพื่อนๆพอจะมีวงไหน ดนตรีคล้ายๆแบบนี้แนะนำบ้างคะ ร็อคหวานๆ
ปล.ชอบสำเนียงกีต้าร์ของลุงแสลชมากๆๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่