อยากให้เกมส์ออนไลน์ Karma REVO กลับมาจังเลยครับ

ผมได้รู้จักกับเกมส์ Karma เมื่อนานมาแล้วครับ ตอนนั้นยังเป็นแบบเลือกหน่วย 4 หน่วย สมัยสงคราม WWII อยู่เลย แล้วทีนี้ก็ปิดไปเพื่อกลับมาเปิดใหม่เป็น Karma REVO ระบบอะไรพัฒนาขึ้นเยอะ แต่ก็ได้ปิดตัวลงไปเรียบร้อยเมื่อไม่กี่ปีที่แล้ว
  แต่ผมว่าด้วยกราฟฟิกของเกมส์สวยมาก และระบบต่างๆที่ยังสู้เกมส์สมัยนี้ได้อยู่ ผมอยากให้มีคนนำมาเปิดบริการอีกรอบมากครับ แม้จะต้องเล่นใหม่ก็ตาม เกมส์นี้เป็นเกมส์ FPS ที่เล่นแล้วชอบที่สุด สไนเปอร์ส่องเหมือนจริงสุด (ตามความคิดผมนะ) ตอนนี้ผมคิดถึงเกมส์นี้มากๆเลย ร้องไห้ ไม่เล่นเกมส์ FPS เกมส์อื่นเลย อยากให้มีคนเอามาเปิดใหม่จัง อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่