..คุณโอ๊ต วรวุธ "เจ๊โรส" ของเราน่าจะมีลุ้นรางวัลดาราสบทบยอดเยี่ยมนะคะ..คือมันเริ่ดมาก..

เรื่องการแสดงของคุณโอ๊ด เป็นที่ทราบกันดีอยู่แล้วว่าเยี่ยมแค่ไหน สำหรับละครมาลีเรื่องระบำก็เป็นอีกเรื่องหนึ่งที่ คุณโอ๊ด แสดงได้ดีมากเลยค่ะ
เป็นเจ๊โรสที่ปากจัด แต่ใจดี ยิ่งตอนปะทะกะหนูมาลีนี้ยิ่งสนุก จนเราอยากจะมีพ่อเป็นแบบเจ๊โรสเหมือนกันนะเนี้ย ฮ่าๆ

**เวลาเจ๊โรสพูด หรือด่าใคร มันฮาดีค่ะ เจ๊โรสน่ารัก...เพี้ยนmbptเพี้ยนติ่ง

..***ขอโทษนะคะ ที่สะกดชื่อจริงคุณโอ๊ตผิด...*/\*..
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่