เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนท่านผู้รู้ แหล่ง ขาย กีตาร์โปร่ง

ยิ้มยิ้มรบกวนท่านผู้รู้ แหล่ง ขาย กีตาร์โปร่ง/โปร่งไฟฟ้า กีตาร์ไฟฟ้า มือสอง หรือ เก่าญี่ปุ่น ขอแบบราคาส่ง อะคับ หรือราคาถูกๆ พอดีว่าอยากจะทำอาชีพนี้ ไว้เสริมรายได้ ใจรักด้วยคับ แต่พยามหาแล้ว เจอ อยู่ที่เดียว วัฏจรัก เลยศาลายามาหน่อยอะคับจำไม่ได้ว่าแถวนั้นเรียกว่าอะไร ไปที่นี่ที่ไรไม่เคยทันตัวดีๆเลย ขอบคุณมากครับผมยิ้มยิ้ม  

ยิ้มยิ้มท่านไหนรู้จักแหล่งดีๆ ก็ รบกวน บอกกล่าว กันนะครับ อมยิ้ม01อมยิ้ม01
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่