[CR] รีวิว รองเท้า fiitflop รุ่น Yoko สี Hibiscus คอลเล็คชั่น2013

สวัสดีค่ะเพื่อนทุกคนพอดีเพิ่งได้fitflopมา1คู่จากงานเซลที่เซ็นทรัลอุดรที่ผ่านมา เลยจัดรุ่น Yoko มา1คู่ สี Hibiscus เริ่มเลยดีกว่า เริ่มจากกล่องเลยน่ะค่ะ
ที่ข้างกล่องก้อจะมี ชื่อรุ่น ไซส์ สี รหัส จามในรูปเลยน่ะค่ะ

พอเปิดกล่องมาปุ๊ป แถ่นแทนแถ๋นนนนน

ด้านในของรองเท้าจะระบุ ไซส์ รหัสรุ่น และ ประเทศที่ผลิต

ที่รองเท้าติดสติ๊กเกอร์ GSF และรหัส ตัวเลข เป็นเครื่องการันตรีว่ารองเท้าคู่นี้แท้แน่นอน

อันนี้เป็นข้อมูลจาก fb fitflop thailand เกี่ยวกับสติ๊กเกอร์ GSF

มาต่อกันที่กระดาษแข็งๆที่หิ้วรองเท้าอ่ะน่ะ (เราไม่รุ้ว่าเค้าเรียกว่าอะไรกัน ขอโทษด้วย) เป็นกระดาษอัดแข็งๆหนาๆ ตัวอักษรที่พิมพ์พิมพ์จะนูนขึ้นมาเล็กน้อยลูบดูจะรู้สึกได้

นี่เป็นคู่มือค่ะ เป็นกระดาษ 2 แผ่น 8 หน้า เย็บด้วยแม็ก2อัน เรียบร้อยสีสันสดใส

มาที่ตัวรองเท้าน่ะค่ะ การตัดเย็บเรียบร้อยมาก ไม่ค่อยมีรอยกาวเลอะเทอะมากนักจะมีก้อเพียงเล็กน้อยเท่านั้น จะลงรูปให้ดูทีเดียวหลายส่วนเลยน่ะค่ะ
บริเวณที่มีกาวเละในรองเท้าของพบบริเวณเดียวตามรูปค่ะ

จบการรีวิวแล้วน่ะค่ะ หวังว่าคงช่วยในการดูfitflopของเพื่อนๆได้บ้างน่ะค่ะ บ๊ายบาย
ชื่อสินค้า:   Fitflop
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่