ผช เฟรนลี่ หรือ แอบมีใจให้เราคะ

สงสัยมากเลยคะ พอดีไม่เคยมีคนมาทำแบบนี้ด้วย
เค้าชอบมาแกล้งเราคะ ชอบมาด่าเราว่าอ้วน  ชอบเอาเสื้อกันหนาว หมวกเราไปใส่ มาถ่ายรุปเรา โทมาถามถึงบ้านยัง และ มีอยู่ตอนนึงเราบอกว่าหนังเกาหลีเรื่องนี้สนุก  และเค้าก้ไปดูตามทั้งๆที่เค้าไม่ได้ชอบดูหนังเกาหลี ชอบเอามือมาขยี้หัวเราด้วย และมีอยู่ตอนนึง เค้าเอามือมาหยิกแก้มเราแล้วบอกมันเขี้ยว ยังงี้อะคะ เป็นแบบนี้บ่อยมากก คือว่ากับเพื่อนคนอื่นไม่แน่นใจว่าทำแบบนี้รึเปล่าอะคะ  คือเราสงสัยมากว่าพฤติกรรมแบบนี้เค้าเรียกเฟรนลี่ หรือเค้าก้แอบชอบเราคะ คือเรารุสึกดีด้วยอะคะ แต่ว่าไม่กล้าบอกเค้า เพราะเป็นเพื่อนกันอยู่

อยากถามว่าสรุปเฟรนลี่ หรือ เค้าก้ชอบเรา คะ

ถ้าเค้าชอบเราควรทำยังไงต่อไปดีคะ

และอยากรุว่าอาการคนแอบชอบมันเปนยังไงคะ ( ของผช)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่