***แจกแมวฟรี สวย น่ารัก นิสัยดี หาบ้านด่วน 13 ตัว*****

หาบ้านให้แมวค่ะ มันเยอะเกินเลี้ยงไม่ไหว เอาอาหารให่ทีเดียวพากันมาหมดเลย ก่อนอื่นต้องขอเล่าก่อนว่า ดิฉันพักอยู่หอ เลี้ยงแมวไม่ได้แอบเลี้ยง เจ้าของหอไม่ค่อยชอบขี้หน้าสักเท่าไหร่ ก่อนหน้านึ้ไม่นาน คนงานข้างหอโดนไล่ที่เค้าย้ายไปแต่ทิ้งแมวไว้หลายตัว เลยเอาข้าวไปให้กิน มันก็เลยมาอยู่ที่หอกันหมกเลย เจ้าของหอเลยจะเอาไปปล่อยทั้งหมด ไม่อยากให้เอาไปปล่อยเลย เพราะที่อยู่ปัจจุบันก็น่าสงสารพอแล้ว บางตัวก็เอามานอนด้วยในห้องค่ะ แต่คงเลี้ยงตลอดไม่ได้ ช่วยดิฉันและแมวด้วยนะค่ะ เอาไปครอบครองคนละตัวสองตัวนะ สงสารแมวน้อยตาดำๆน้องแมวเก่งทุกตัวค่ะ นิสัยดีเชื่องทุกตัว ขี้เยี่ยวเป็นที่ ใช้กะบะทรายได้ กินอาหารเม็ดหรืออะไรก็ได้555555 เพราะหิวโซ เลี้ยงดูไม่ทั่วถึง สนใจตัวไหนติดต่อมาเลยค่ะ ด่วนๆๆๆๆ 085 7965788 IDline namzaalsc

อยู่กทม.ค่ะ สะพานใหม่ ซอยสายหยุด (พหลโยธิน48)
บางตัวยังไม่ได้ถ่ายค่ะ อยากได้สีไหน จะส่งรูปให้ดูทางไลน์ค่ะ

ต่อทางไลน์จะสะดวกมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่