ช่วยผมลง Windows 7 จาก 32 ไป 64 bit หน่อยครับ!!!!!

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ผมกำลังจะเปลี่ยนจาก win 7 32 ไป 64 แต่ตอนที่กดเข้าโปรแกรม(ของ 64 bit) windows setup อะครับ มันขึ้นว่า "This version of this file is not compatible with the version of Windows you're running..." เข้าใจว่ามันคนละเวอร์ชั่นนะครับ แต่ผมกลัวว่าไปเข้าของที่จะลง 32 bit แล้วมันจะลง ทับของ 32 bit อะครับ ผมควรทำยังไง

ปล.ผมไม่อยาก burn ลงแผ่นอะครับ //ไม่มี
ปล.2 Flash Drive ก้ยุ่งยากครับ ปกติผมไม่ใช้อะไรอยู่แล้วนอกจาก Program ธรรมดาครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่