ของขวัญวันครบรอบให้อะไรดีคะ แบบเรียบๆง่ายๆ ทำเองได้

อยากให้ของขวัญวันครบรอบแฟนค่ะ แต่ไม่รู้ว่าจะทำอะไรให้ดี TT คิดไม่ออกเลย อยากจะพับดาวให้แต่ก็กลัวมันจะเชยยยยยยย ไปซ่ะแล่ว ใครเคยทำอะไรให้แฟน ก็มาแชร์กันหน่อยยยน้า เคยเห็นแต่พับ ดาว เขียนบร์อดให้ ให้ดอกไม้ ตุ๊กตา อะไรแบบนี้มันมีเยอะแล้ว อยากได้ความคิดแบบอื่นๆบ้าง อยากทำเอง มุ้งมิ้งๆ มีรูปภาพประกอบกับวิธีทำด้วยก็จะดีมาก สาวแว่นจุ๊บๆ
ปล.แฟนชอบแมวค่ะ เราก็ชอบด้วย ( เอาลูกแมวผูกโบว์ไปไห้เค้าดีมั้ยนะแมว )
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะนานาซื้อของ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่