ข้างห้องเอากันทุกวันควรทำยังไงดี ?

คือว่าข้างๆห้องเรามีสามีภรรยาคู่หนึ่ง อายุน่าจะ 24-27ปี ทุกคืนตอน5ทุ่มเกือบเที่ยงคืน เค้าจะมีเพศสัมพันธ์กันทุกคืน แล้วฝ่ายหญิงร้องครางดังมาก ดังยิ่งกว่าAj DVD โฮมเทียร์เตอร์ ดังออกมาข้างนอกห้องเลย เป็นเวลานาน เป็นห้องแบบไม่เก็บเสียง มันจะดังออกมา บางทีเสียงดังแบบเหมือนของตก หรือเค้าชอบความรุนแรงไม่รู้ !
คือเค้าไม่อายบ้างเลยหรอ ? เค้าไม่เหนื่อยเลยรึไง ?

เราควรทำยังไงกับห้องข้างๆดี  " เรากลัวได้ยินทุกวันจะเสียสุขภาพจิตเรามาก ? "

อยากไปบอกให้เค้ารู้นะแต่ไม่กล้า เราอายแทน เศร้า

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะ แล้วจะนำกลับไปลองใช้ดูบ้าง55555
แก้ไขข้อความเมื่อ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
555 เคาะประตู แล้วตะโกนถาม มีใครเป็นไรป่าวคร้าบบบ

ร้องเสียงดังคล้ายมีคนได้รับความเจ็บปวด ให้ผมโทรเรียกรถพยาบาลป่าวคร้าบบ......
ความคิดเห็นที่ 7
แปะยันต์ไว้ครับ อมยิ้ม01
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่