เพื่อนๆคิดว่า..อาชีพไหนเจ้าชู้ที่สุดค่ะ 《ตอบได้ทั้งผช.ผญ. เลยค้ะ อยากรู้》 ^^

ถ้ามีคนมาปิ๊งปั๊ง เพื่อนๆ สักคน หลายๆคนต้องถามเรื่อง อาชีพ หน้าที่การงานใช่ไหมค่ะ
อย่างเพื่อนเรา.... จะกลัวผู้ชาย อาชีพเซล มาก เพื่อนเราบอกว่า พวกนี้คารมคมคาย
มีปากเป็นอาวุท เจอ ลูกค้าเยอะ เจ้าชู้แน่นอน!
เพื่อนๆ คนอื่นๆ จากประสบการณ์ อาชีพไหนบ้างค่ะที่ทำให้เจ็บช้ำระกำทรวง
อมยิ้ม08  ตอนนี้มีหนุ่มมาตามจีบเจ้าของกระทู้อยู่ค่ะ  
แต่...เพื่อนๆและคนรอบข้าง บอกว่า...อาชีพนี้เจ้าชู้แน่นอน!!!

555555เลยอยากรู้คำตอบว่ามีใครคิดเหมือน เพื่อนๆสาวๆ เราบ้างไหมน่ะ  -^^-
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
ตำรวจค่ะ
ความคิดเห็นที่ 22
คนขายดอกไม้ครับ
เพราะเจอหน้าลูกค้าที่ไร ถามลูกค้าทุกคนว่า
"วันนี้รับกี่ดอกดีครับ/ค่ะ" ^^
ความคิดเห็นที่ 12
ขึ้นอยู่แต่ละบุคคลมากกว่าครับ

ถ้าเรามีศีล5 เราก็ไม่เจ้าชู้แล้วครับ

ปล.ประพฤติผิดในกาม ก็ถือว่าการนอกใจ หรือเจ้าชู้ ผิดศีลข้อนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่