รบกวนแนะนำน้ำหอมผู้หญิงหน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
มีใครเคยใช้ Marc Jacobs Daisy Dream บ้างคะ เห็นข่วงนี้ฮิตมากเลย ใครเคยใช้ขอรีวิวด้วยนะคะ พอดีว่าอยากได้น้ำหอมขวดใหม่ หรือจะแนะนำกลิ่นอื่นด้วยก็ดีนะคะขอกลิ่นทนๆ ไม่เลี่ยนค่ะ กลิ่นที่ชอบประมาณ Bvlgari Omnia Amethyste ชอบกลิ่นมากแต่ไม่ค่อยทนเลยกับผิวเรา , Versace Bright Crystal อันนี้ก็ชอบมากเช่นกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่