อยากซื้อจักรยาน (เสือภูเขา) สักคันมาปั่นออกกำลังกาย แต่เลือกไม่ถูกช่วยแนะนำด้วยครับ

อยากซื้อจักรยาน (เสือภูเขา) สักคันมาปั่นออกกำลังกาย แต่เลือกไม่ถูกช่วยแนะนำด้วยครับ

ตอนนี้ที่ดูๆ ไว้ก็มี

1.Bianchi
2.Merida
3.Trek
4.Orbea
5. หรือมีรุ่นอื่นแนะนำได้ครับ

มีงบประมาณ 30,000 บาท ควรเลือกล้อขนาด 27 หรือ 29 ,,, ไซต์เท่าไรดีครับ อยากได้ตัวปี 2014- 2015

ปล. ผม สูง 185 ซม. หนัก 115 กก.

ขอบคุณมากๆ ครับ ^^ (ขออนุญาตฺแท็กห้อง เสือหมอบ ด้วยน่ะคับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่