teamviewer limit 5 minutes

คือเรากะไม่ได้ใช้งานในรูปแบบการค้านะ แต่รีโมทไปให้เพื่อนบ้าง
แก้ไขคอมให้คนรู้จักบ้าง แต่ใช้บ่อยๆ 5555 จนโปรแกรมแจ้งว่า teamviewer limit 5 minutes
อาการนี้เคยแก้ไขครั้งนึง และ หายไปแล้ว โดยการ ลบโปรแกรม ลบ regedit ที่เกี่ี่ยวของกับโปรแกรมทั้งหมดออก
แล้วเปลี่ยน mac address ก็โอเคแก้ปัญหานี้ได้
ผ่านมาได้สักระยะนึง (พักใหญ่) คราวนี้มันกลับมาอีกแล้วเจ้า teamviewer limit 5 minutes
ก็ใช้วิธีแก้เหมือน แต่.... แต่คราวนี้แก้ไม่ได้ครับ จะให้ซื้อโปรแกรมก็ 20000 - 40000 บ้าแล้ว
ก็เลยแจ้งไปทาง support ว่าเราเป็นแค่ผู้ใช้งานระดับ User ไม่ได้ใช้เพื่อการค้าแต่เราใช้บ่อยๆ
จะให้เราไปซื้อ ไลเซนส์ แบบที่องค์กรใช้กัน มันก็ใช่เรื่อง ทำไมไม่ทำ ไลเซนส์ สำหรับ User มาขายบ้าง
ราคาแบบว่าระดับ User สามารถแตะได้เอื้อมถึง เจ้าหน้าที่จาก TeamViewer เมล์แจ้งกลับมาว่าไงรู้มั๊ยครับ 555 อยากจะบ้าตาย

เรียนผู้ใช้

ขอบคุณสำหรับอีเมลและฟีดแบคค่ะ

หากมีข้อสงสัยเพิ่มเติมรึว่าต้องการซื้อไลเซนส์สามารถติดต่อเราได้โดยตรงค่ะที่ 02-1055706

มีวิธีไหนที่จะทำให้ผมสามารถกลับมาใช้แบบ teamviewer non commercial และไม่โดน teamviewer limit 5 minutes บ้างครับ
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆ คำตอบครับผม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่