เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Power bank input 1.5a แต่มีอแดปเตอร์แค่ 1a กับ 2.1a ควรใช้ตัวไหนชาร์จครับ

พอดีใช้ Power bank Yoobao Swarovski Thunder Power Bank (7800mAh)
ข้อมูลจำเพาะ
Input: DC 5V-1500mA
Output: DC 5.1V-1A(MAX) / DC 5.1V-1.5A(MAX)

แล้วทีนี้เค้าไม่แถม adapter มาให้ครับ แต่ผมมีอแดปเตอร์ Iphone 1a กับ ipad 2.1a

ตามหลักแล้ว ควรใช้ตัวไหนชาร์จ จะปลอดภัยที่สุดครับ ถ้าไม่คำนึงถึงเรื่องเวลาครับ(นาน ๆ ชาร์จที)

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่