ถามผู้ชายถ้าแฟนไม่ยอมมีอะไรด้วยจะรู้สึกยังไง???

กระทู้คำถาม
คือเรามีแฟนแล้วเราเลิกกับแฟนเราเพียงเพราะสาเหตุเราไม่ยอมมีอะไรด้วย ซึ่งตอนที่คบกันก็รับปากกับเราดิบดีว่ารอได้ๆ แต่สุดท้ายพอได้อยู่ด้วยกัน2ต่อ2ผู้ชายก็ดันมีอารมแล้วขอมีอะไรกัน ถามว่าเวลาอยู่กับผู้ชาย2ต่อ2เรามีหวั่นไหวบ้างมั้ย เรามีนะแต่เราควบคุมมันได้ เพราะจิตใต้สำนึกมันเตือนเราเสมอว่ายังไม่ถึงเวลารอให้เรียนจบแล้วทำงานก่อน แต่เราก็ปฏิเสธแฟนเราทุกครั้งเราก็ไม่ยอม เค้าก็อ้อนขอเรา พยายามนัวเนียเรา แต่เราปฏิเสธปัดออก จนแฟนเราหงุดหงิดแล้วก็โมโห เราก็ไม่ง้อด้วยนะปล่อยให้ใจเย็น แล้วก็คิดว่าเด่วเค้าคงจะหมดอารมไปเอง พอมาอีกวันผู้ชายบอกเลิกเลยจ้า 5555.
    คือเราอยากจะรู้ว่าผู้ชายถ้าไม่ได้ปลดปล่อยมันจะเป็นยังไง อารมมันจะไม่ดี จนมองข้ามความดีความจิงใจในระหว่างที่คบกันได้ขนาดนั้นเลยเหรอ หรือสมัยนี้คบกันก็หวังจะมีอะไรกันอย่างเดียวใช่มั้ย??
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่