อยากเรียนเอก voice

สวัสดีครับ

ผมเรียนราชภัฏอยู่แห่งหนึ่ง ภาคเสาร์ อาทิตย์ ครับ
เป็นคณะ IT

แต่ความฝันของผม คือ อยากเรียนเอก ร้องเพลง มากๆๆๆครับ
แต่จันเกษม หรือมหาวิทยาลัยอื่นๆก็ปิดรับสมัครไปหมดแล้วครับ

มีมหาวิทยาลัยนึง ที่ยังสมัครได้ คือ รามคำแหง ผมเคยถามไป เค้ามีศิลปกรรมศาสตร์ ดนตรีสากล เอก voice

ปัญหาคือ เห็นมหาวิทยาลัยเปิดรับสมัครเรียนในเว็บ แต่หาคณะนี้ไม่เจอ อยากลงเรียนครับ ทำอย่างไรดี
บ้านผมก็ไกลที่จะไปติดต่อด้วยตนเอง

คาดว่าจะโทรไปถาม แต่มาหาเสียงคนที่เรียนอยู่อีกทางครับ เผื่อจะได้แนวทาง

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่