สามีไปจำนมน้องสาว

กระทู้คำถาม
เมื่อวานพอดีเราไปธุระไม่ได้นอนบ้านค่ะ
พอเมื่อวานกับมาบ้าน ก็มาทำงาน สามีมีอาการแปลกๆ เราก็ไม่ได้สงสัยอะไร แต่พอตกบ่าย น้องสาวโทรมาบอกว่า เมื่อวานที่พี่ไม่อยู่ หนูเดินมาเข้าห้องน้ำ พอดีแฟนพี่เรียกหนู หนูก็เลยเดินเข้าไปในห้อง ทีนี้เขายืนอยู่ข้างหลังหนู แล้วเขาก็ยื้นมือมาจับนมหนู หนูตกใจเลยสะบัดมือเขาออก แล้วแฟนพี่ก็ตกใจวิ่งเข้าห้องน้ำไปเลย พอเราได้ยินที่น้องเล่า เราก็ตกใจมากทำอะไรไม่ถูก เราเลยถามสามีเรา สามีเราร้องให้ บอกว่าขอโทษ ไม่ได้ตั้งใจ อารมณ์มันพาไปจริงๆๆพึ่งจะนึกขึ้นได้  เราก็เสียใจมาก เราจะทำยังไงดี เราทำอะไรไม่ถูกเลย เพราะก่อนหน้านี้แฟนเราไม่เคยมีพฤติกรรมแบบนี้มาก่อน ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ หาทางออกไม่เจอ!!!ขอบคุณร่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่