ใครเคยซื้อ Laneige กับ TonyMoly จากร้าน theskinlover บ้างคะ

กระทู้คำถาม
ตามหัวเรื่องเลยค่ะ สนใจที่จะซื้อ Laneige Water Sleeping Pack_EX 80ml.
กับ Tony Moly Intense Care Galactomyces First Essence 94.5% 120ml.
เล็งร้านออนไลน์ไว้หลายร้านเหมือนกันค่ะ ส่วนใหญ่ราคาจะอยู่ที่ 800+ กับ 850 ตามลำดับ
แต่ร้านนี้ถูกสุด (ประเด็น) 55555

แล้วดันมี Laneige Water Sleeping Pack_EX 20ml.
แบบแพค 4 = 80ml. ในราคาคุ้มไปอีก เขวสุดใจ

ใครเคยซื้อรบกวนแชร์ประสบการณ์ทีค่ะ แอบหวั่นๆ
ของแท้มั้ย อะไรยังไง หรือใครมีร้านดีๆแนะนำ รบกวนด้วยนะคะ

อมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่