สนับสนุน ให้ พจน์ อานนท์ ทำหนังแนว ๆ ม.ปลาย เยอะ ๆ ครับ (สปอยมาก)

ไปดูมาแล้ว วัยเป้ง นักเลงขาสั้น

ทำได้ดีทีเดียว

สื่อออกมาได้ทีมาก

สนับสนุนให้ไปดูกันเยอะ ๆ ครับ

มีเกย์แทรกด้วยนิดหน่อย ตามรสนิยมของคุณ พจน์

ก็ไม่ว่ากัน

หนังสองชั่วโมงครับ ผ่านไปเร็ว

ม.ปลายแต่ละคนหล่อ ๆ ทั้งนั้น ไม่ผิดหวัง

นางเอกผอมไปนิด เป็นแค่ตัวประกอบของเรื่องเท่านั้น

เสียดายฉากชายรักชาย มีน้อยไปนิด ทั้ง ๆที่เป็น รร.ชายล้วน

มีฉูบครับ ชายกับชาย เหมือนรักแห่งสยามแต่น้อยกว่า

สนับสนุนคุณพจน์ครับ

ให้ 9 เต็ม 10

แสดงความคิดเห็น
Preview