อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำเพลงหน่อยครับ

ส่วนตัวอยากได้แนว Alternative Rock , Progressive Rock , Electronics , POP

ผมไม่ค่อยรู้เรื่องเพลงมากครับ ช่วงหลังๆฟังไปเรื่อยๆครับ ชอบหลายแนวอยู่ครับ

อยากได้ทั้งทุกแนวเลย ยกเว้น Hard Rock , Metal พวกนี้ มันอาจจะแรงเกินสำหรับผมครับ หูไม่ถึงจริงๆ 555555

อยากได้ ชื่อ วง ด้วยเลยครับ ทั้งไทยและสากล ไม่เอาเกาหลี ญี่ปุ่นนะครับ ไม่ชอบและไม่ใช่แนวอย่างมาก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่