เที่ยวน่าน 3คืน4วัน พอไหมรึ4คืนดีค่ะ ขอกำหนดการที่เที่ยวที่ไหนดีค่ะ

เที่ยวน่านสัก3คืนรึ4คืนดีถึงจะเที่ยวหมดและไม่เหนื่อยค่ะ ในใจอยากไปสัก3คืน4วัน นั่งเรื่องถึงน่านน่าจะถึงประมาณเที่ยง รบกวนผู้มีประสบการณ์ทำกำหนดการและที่เทีายวให้หน่อยค่ะ ไม่เคยไปน่านเลยค่ะ จะกลับก็นั่งเรื่องกลับตอนเย็นค่ะ แล้วสมควรไปเช่ารถยนต์เที่ยวดีไหม เช่าแต่วันแรกเลยรึอย่างไรค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่