สงสัย?? เจ้าสาวเค้าไม่นิยมทาลิปสีแดงกันเหรอค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าพอดีพี่สาวของจขกทจะแต่งงานเดือนมกราปีหน้าค่ะ  เราก็ไปดูพี่สาวแต่งหน้าถ่ายชุดแต่งงาน แล้วก็สงสัยว่าทำไมเจ้าสาวเค้าไม่นิยมทาลิปสีแดงกันเหรอค่ะ ส่วนมากที่เห็นก็สีชมพูสีนู้ด  ไม่มีสีแดงเลย จากที่ไปงานแต่งมาหลายคู่ก็ไม่มีใครทาลิปสีแดงเลย มันดูแรงเหรอค่ะหรือว่ายังไงปกติเป็นคนชอบลิปสีแดงมันเซ็กซี่ดีมั้ง พอไปถามเพื่อนมันก็ตอบว่า จะสงสัยอะไรขนาดนี้55555555 แถมยังส่งคลิปวิธีฝึกจิตใจให้เกิดปัญญา เอิ่มมมมมม 555 แล้วคนอื่นๆคิดว่าไงค่ะเจ้าสาวเค้าไม่นิยมทาลิปสีแดงเพราะอะไรเหรอ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่