ตามหาการ์ตูนเก่า เรื่องนี้มันชื่อว่าอะไร

เป็นการ์ตูนเก่ามากจำชื่อเรื่องไม่ได้แล้วค่ะ ถ้าจำไม่ผิดพระเอกเป็นปีศาจมีอำนาจมาก แต่ถูกตระกูลของนางเอกคุมตัวไว้ให้อยู่ในร่างของเด็ก ถ้ามีอันตรายขึ้น นางเอกจะวาดมือเป็นรูปดาวหกแฉกแลเวพระเอกจกลายร่างเป็นผู้ใหญ่ (หล่อด้วย อิอิ) ตอนที่ดูพอจำได้ว่ามีนักเรัยนที่เป็นนักกีฬาวิ่ง ถูกปิศาจเข้าสิง แล้วพระเอกกับนางเอกก็มาช่วย อีกตอนเป็นตอนไปบ่อน้ำร้อน  จำได้แค่นี้แหละค่ะ นอกนั้นลืมไปแล้ววว อยากทราบว่าชื่อเรื่องอะไร จะกลับไปดูค่ะ ขออบคุณล่วงหน้าด้วยนะคะ ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่