สงสัยครับโดนพันทิปลบกระทู้ ที่บอกว่า จากชอบเกาหลีเป็นเกลียดเกาหลีที่ตั้งเมื่อเช้า

คือผมเพิ่งเคยเป็นครั้งแรกอะครับกลับการโดนลบกระทู้   ผมตั้งกระทู้ไปตอนตี 5 แล้วนอน  ตื่นมาอีกที่กระทู้โดนลบ แล้วพันทิปแจ้งว่าไม่เหมาะสม ผมยังไม่ได้อ่านคอมเม้นที่คนอื่นมาแสดงความคิดเห็นเลย  และเนื้อหาที่ผมตั้งผมก็ไม่ได้ใช้คำหยาบ  เลยสงสัยว่ากระทู้แบบไหนจะโดนลบบ้าง  จะได้ไม่ตั้งอีกครับ  
ปล.กระทู้ที่แล้วเหมือนพันทิปแจ้งมาว่าข้อความที่ไม่เหมาะสมคือข้อความที่ผมพิมพ์ว่ายิ่งเห็นเกาหลีเอารูปในหลวงมาทำไม่ดี  ผมยิ่งตาสว่างเลิกชอบเกาหลีไปเลย  

ถ้ากระทู้ที่ผมตั้งมันผิดจริงๆ  ไม่เหมาะสมก็แนะนำได้ผมยอมรับฟังและนำมาคิดครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่