ขอถามเกี่ยวกับต้า-เต้ยครับ

""ทำไมถึงเชียร์คู่นี้กันหรอครับ ที่อยากรู้เพราะว่าผมก็ชอบคู่นี้เหมือนกันครับ""

ผมชอบคู่นี้มากๆครับเรียกว่าติ่งเลยก็ได้ ลุ้นทุกครั้งที่สองคนนี้อยู่ด้วยกัน เลยอยากถามเพื่อนๆว่าทำไมถึงชอบคู่นี้ครับ
คิดเหมือนกันไหมครับ ถ้าเต้ยรู้ว่าต้าต้องเลิกกับขนมปังเพราะตนเอง โอกาสที่เต้ยจะกลับมาหาต้ายิ่งเหลือน้อยลง อาจจะเหลือศูนย์เลยก็ได้ครับ
เพราะขนาดขนมปังมาขอให้อยู่ห่างต้า เต้ยยังยอมเลยทั้งๆที่ตัวเองก็รักต้าเหมือนกัน แล้วนี้ยิ่งถ้าเต้ยรู้ว่าต้าต้องเลิกกับขนมปังเพราะตัวเองจริงๆ โอกาสของติ่งต้าเต้ยอย่างผมคงหมดหวังเเล้วหล่ะครับ
ปล.คิดว่าจะมีฉากตบไหมครับ
ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่าน **ตั้งครั้งเเรกเลยครับสำบัดสำนวนยังไม่ค่อยดี ถามวกไปวนมา ขอโทษด้วยครับ**
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่