ยาทาก่อนล้างหน้า ลดสิวเสี้ยน สิวอุดตัน สิวอักเสบ ใช้อะไรคะ

กระทู้คำถาม
คือว่าเราไปที่คลินิค เค้าจ่ายตัวนี้มา ตอนนี้ไม่ได้ไปแล้ว แต่เรารู้สึกว่าทาแล้ว สิวไม่ค่อยขึ้น ที่ฉลากเขียนเป็น BV 2% และมี 2.5%
ไม่ทราบว่าเป็น Differin หรือ Benzac คะ
กลิ่นมันจะเปรี้ยวๆ หน่อย เคยใช้ Benzac กลิ่มมันเหมือนกาว ไม่ใช่กลิ่นนี้ค่ะ หรือว่าเป็นที่ยี่ห้อคะ แต่ Differin  ไม่เคยใช้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่