ทำไมทีวีช่อง3ที่บ้าน ภาพไม่ชัดคะ ใครเป็นบ้าง เครียด!!!

ช่วยด้วยค่ะ ทีวีช่อง3ที่บ้านภาพและเสียงไม่ชัดเลย ทั้งๆที่ช่องอื่นดูได้ปกติ ที่บ้านใครเป็นบ้างคะ
รอยฝันตะวันเดือด ตอนอวสานกำลังจะมาแล้วด้วย ฮือๆๆ เครียดร้องไห้

###อัพเดตค่ะ วันนี้ (02/10/57) เปิดทีวีช่อง3ดู กลับมาชัดแจ๋วเหมือนเดิมแล้วค่ะ ดีใจจัง เย่ๆๆ นึกว่าจะได้ลาขาดจากกันซะแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview