ฝาปิด U-box Nouvo sx เอาออก//เปิดเบาะยังไง

กระทู้คำถาม
คือซื้อหมวกกันน็อคมาใหม่ real gj-998 แล้วเวลาวางหงายใต้เบาะ มันติดตรงส่วนคางนิดนึงครับ
จะเอาฝาปิดออก เพื่อให้ใส่หมวกได้ แต่ไม่รู้วิธีแกะเลยครับ ไม่กล้าทำแรง กลัวตัวล็อคหัก
อีกอย่างครับ เบาะมันเปิดยังไงครับ ผมบิดกลับไปแล้ว เบาะมันไม่ค่อยเด้งอะครับ กว่าจะเปิดได้นี่เหงื่อตก
หรือว่าสายสลิงมันฝืดครับ ท่านที่ใช้รุ่นนี้ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่