ไปเดทแบบค้างคืนกับแฟนครั้งแรก ที่เกาะล้านต้องเตรียมไรบ้างค่ะ18+++

* กระทู้นี้สามารถใช้งานได้เฉพาะผู้ที่มี Link นี้เท่านั้นค่ะ
คือตกลงกับแฟนว่าจะไปเกาะล้านกันปลายปลายเดือนกันยานี้ค่ะ ปกติไม่ค่อยได้เจอกันเพราะแฟนทำงานที่อยุธยา เราอยู่กรุงเทพ เจอกันนานๆครั้งค่ะ ไม่เคยมีไรกันนะคะ (แอร๊ยยย เขิล....) เรียกว่านี้เป็นเดทค้างคืนแรกของเราค่ะ เรื่องห้องพักไรงี้เตรียมไว้แล้วค่ะ แต่ปัญหาที่แฟนอยู่อยุธยา ไม่มีญาติที่กรุงเทพ ขาไปนี้จะไปไงดีค่ะ ให้แฟนลงมาจากอยุธยาเพื่อมานั่งรถตู้ที่อนุสาวรีย์ไปเกาะล้านกัน ในเช้าวันนั้นเลยหรือเปล่าค่ะ คือปกติเวลาเจอกันเค้าจะมาหาตอนเช้าเย็นเค้าก็กลับค่ะ คราวนี้เลยไม่รู้ว่าต้องเตรียมตัวไรบ้างค่ะ ไป 2วัน1คืนค่ะ ใครมี ปสก ที่อยู่คนละที่กับแฟนช่วยเข้ามาตอบด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่