ช่วยที...ใส่กางเกงสแลคแล้วเป้าตุง

กระทู้คำถาม
ผมมีปัญหากับการใส่กางเกงสแลคมาทำงานอ่ะครับ
แบบสาวๆออฟฟิสก็ชอบมองๆกันด้วยครับ บางคนก็
แซวว่า พกบ้องข้าวหลามมาทำงานด้วยหรอ
เวลายืนคุยกันเป้ามันจะตุงออกมา ขาดความมั่นใจมาก
ผมใช้กางเกงสแลคยี้ห้อ Bowling ครับ ราคาตัวละ
1,500 บาท ใครมียี้ห้อแนะนำในราคาประมาณนี้ไหมครับ
ที่ใส่แล้วเป้าไม่ออก หรือใครมีวิธีเรียบอาวุธบ้างครับ

ปล.ผมไม่เล็กละก็ไม่ใหญ่ แต่เป็นผู้ชายมีก้นนิดๆ ทำให้
เนื้อผ้าด้านหน้าโดนดึงมาข้างหลังพิสมควร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่