kiehl's cleanser ตัวล้างหน้า ใช้ดีไหมครับ ช่วยเรื่องสิวมั้ย

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่า kiehl's  cleanser ตัวล้างหน้าใช้ดีไหมครับ ช่วยเรื่องสิวไหม เเล้วมีใครเคยใช้เเล้วเเพ้บ้าง

สภาพหน้าผม ผิวบางเเพ้ง่าย เป็นผื่นผดตรงหน้าผากกับแก้มนิดหนอ่ย สิวเสี้ยนตรงจมูกเยอะเลย และมีสิวอักเสบกับอุดตันออกบ้างทีละ 2-3 เม็ดครับ เเพ้กันแดด

kiehl's ราคาที่ค่อนข้างสูง คุ้มค้าไหมครับ ส่วนตัวเคยใช้ ฟิสิโอเจล กับเซตาฟิล เหมือนล้างหน้าสะอาดนะ เเต่ก็ไม่ช่วยเรื่องสิวเสี้ยนเลย สิวก็ออกเหมือนเดิม

อีกตัวก็เอคเน่ เอจ สีเเดงสีฟ้า ใช้เเล้วหน้าลอกครับ แห้ง เป็นขุย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่