ใครเคยรู้สึกเอือมระอากับเพื่อนที่เปนแฟนกันสวีตกันมั่งครับ

ผมไม่ได้อิจฉานะครับแต่มันเอือมจริงๆคือเพื่อนผมชอบชมแฟนต่อหน้าเพื่อนๆว่า

แฟนเราน่ารักว่ะแล้วเอามือไปจับแก้ม จับคาง บางทีก็เดินโอบเอว แทบจะเปนร่างเดียวกันละครับ

บางครั้งผมแอบเห็นเพื่อนผมชอบจับขาแฟนบ่อยมาก ผมก็ไม่รู้ว่ามากกว่านี้เป็นไง

แต่บางทีมันทำอะไรโจ้งแจ้งเกินไปครับผมไม่รู้จะบอกมันยังไงดี ก็ได้แต่ช่างมันละครับ ทำเปนไม่รู้ไม่เห็น

ทุกครั้งที่เห็นมันสวีตกัน. ผมเอือมมากๆครับ ไม่ได้อยากมีแฟน ไม่ได้อิจฉาเลยครับ ผมรู้สึกมันเยอะไปมากๆ

ใครเคยเปนแบบผมบ้างครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่